Toyota brevis inauzwa

Toyota brevis inauzwa

Watu wananunua gari kwa kasi mno aisee, latest plate kuiona ni DRM....Soon tunaingia DS,DT,DU,DV,DW,DX,DY,DZ haooooo tunaruka na EA!!!

🤣🤣🤣 kwa hii kasi mpaka mwezi wa 3 mwakani wale wenye gari namba D wajipange kisaikolojia kutuuzia mikoko 3-5M maana sahivi watu wanajishaua sana na namba D zao. Hata gari likiwa DA mtu anajifanya kukomalia mil.7+
 
Si uagize Japan, nashangaa sana mtu unanunua used kwa mtu hapa Bongo, jikaze kidogo agiza used ya Japan
Watu wananunua gari kwa kasi mno aisee, latest plate kuiona ni DRM....Soon tunaingia DS,DT,DU,DV,DW,DX,DY,DZ haooooo tunaruka na EA!!!

[emoji1787][emoji1787][emoji1787] kwa hii kasi mpaka mwezi wa 3 mwakani wale wenye gari namba D wajipange kisaikolojia kutuuzia mikoko 3-5M maana sahivi watu wanajishaua sana na namba D zao. Hata gari likiwa DA mtu anajifanya kukomalia mil.7+
 
Si uagize Japan, nashangaa sana mtu unanunua used kwa mtu hapa Bongo, jikaze kidogo agiza used ya Japan
Hakuna mtu hapendi kuagiza gari Japan ila shida ni kumenyeka kutafta mara mbili au zaidi ya pesa ya kuagiza gari Japan kisha niwapelekee vibunda mabwege wa bandarini wale kilaini tu.

Wangeruhusu tuagize gari hata zile za dollar 700 kisha tulipie ushuru fixed,aidha 1M tu kwa sedans na hatchbacks, 2M kwa Crossovers na labda 3M kwa SUV's bila kufanya utapeli wa kujitia wanakadiria miaka na CC kama wafanyavyo sahivi maybe ningefikiria kuagiza Japan.

Kimsingi napenda kuagiza gari Japan au Singapore ila utapeli ndio sipendi mkuu. Ndio maana naona aheri nichukue chombo changu cha 5-8M kwa mtu kilichoko na good condition.
 
Hakuna mtu hapendi kuagiza gari Japan ila shida ni kumenyeka kutafta mara mbili au zaidi ya pesa ya kuagiza gari Japan kisha niwapelekee vibunda mabwege wa bandarini wale kilaini tu.

Wangeruhusu tuagize gari hata zile za dollar 700 kisha tulipie ushuru fixed,aidha 1M tu kwa sedans na hatchbacks, 2M kwa Crossovers na labda 3M kwa SUV's bila kufanya utapeli wa kujitia wanakadiria miaka na CC kama wafanyavyo sahivi maybe ningefikiria kuagiza Japan.

Kimsingi napenda kuagiza gari Japan au Singapore ila utapeli ndio sipendi mkuu. Ndio maana naona aheri nichukue chombo changu cha 5-8M kwa mtu kilichoko na good condition.
Sio kweli hata huyo naye aliagiza Japan
 
Kumbe vyuma havijakaza aisee namba zinakimbia hatari sana.. Ngoja wengine tusubiri EAA😀😀
 
Mtu kununua Bravis DDN iliyokaa Tz toka mwaka 2013 ni ujinga wa hali ya Juu
Brevis ya huo mwaka inauzwa 5.5 au chini.
Hiyo bei mtu akiongeza 2mil anapata hadi bima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom