Toyota altezza for sale(millioni 9)

Toyota altezza for sale(millioni 9)

mwachewangu

Senior Member
Joined
May 4, 2011
Posts
111
Reaction score
41
Toyota altezza iliyo katika hali nzuri inauzwa kwa bei ya ml tisa tuu



kwa mawasiliano
0767547228
 
Si katoa namba hiyo acheni zenu bwana watu tunaweka picha na contacts mnatoa macho tu + kejeli
 
Picha ni mhimu kiongozi, kwani macho huona na ndio huwa mwanzo wa kutamani na hatimaye kununua
 
Wakuu in Biz ka izi Dont believe in Picture, Unatakiwa ulione Utesti Mwenyewe na Ujue hii sio biashara ya kusema nipo mkoani.... Nipo DAR ni wewe kuwasiliana na kujua lini unaweza kuja ona...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom