Total E&P is ready for EA pipeline


eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,725
Likes
3,589
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,725 3,589 280
Bravo to all who put their efforts in order that this happena.

Bravo TZ & UG
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,725
Likes
3,589
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,725 3,589 280
Mkwanja tatakao vuta hapa..tuna eza tandaza SGR nchi nzima ndani ya miaka isiyo zidi 10! ila hili deal wangepata Kenya, Uhuru angekua the richest man in the world.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahaaa haaa haaa
LAZIMA angeweka hisa zake za kutosha kinondoni.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,636
Likes
9,879
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,636 9,879 280
Mkwanja tatakao vuta hapa..tuna eza tandaza SGR nchi nzima ndani ya miaka isiyo zidi 10! ila hili deal wangepata Kenya, Uhuru angekua the richest man in the world.

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah aise hili dili tumeula kinyama

Hata kama mafuta yakiisha Uganda na South Sudan, hii pipeline itatumika kupump mafuta kutoka bandarini kupeleka Uganda, Congo, Burundi, Rwanda, South Sudan, Kenya etc kama lile bomba la tazama na hayo mafuta huko Uganda na South Sudan hayaishi leo wala kesho kwa hiyo hapa ni kukamua tu midolari ya bure

Kuna study inaonesha Tanzania inafaidika almost the same na Uganda, tukiongeza South Sudan, Tanzania itanufaika kuliko wote.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,596
Likes
2,963
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,596 2,963 280
Dah aise hili dili tumeula kinyama

Hata kama mafuta yakiisha Uganda na South Sudan, hii pipeline itatumika kupump mafuta kutoka bandarini kupeleka Uganda, Congo, Burundi, Rwanda, South Sudan, Kenya etc kama lile bomba la tazama na hayo mafuta huko Uganda na South Sudan hayaishi leo wala kesho kwa hiyo hapa ni kukamua tu midolari ya bure

Kuna study inaonesha Tanzania inafaidika almost the same na Uganda, tukiongeza South Sudan, Tanzania itanufaika kuliko wote.
Kweli mkuu.. Manyang'au baada ya ku sign MoU wakaona wame win, ila Magu alicho wafanya hawatasahau milele. Ali tumia mpaka history ya Tz kumwaga damu for Ug. Mpaka leo Wakenya hawana hamu nae

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,506
Likes
2,437
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,506 2,437 280
Kweli mkuu.. Manyang'au baada ya ku sign MoU wakaona wame win, ila Magu alicho wafanya hawatasahau milele. Ali tumia mpaka history ya Tz kumwaga damu for Ug. Mpaka leo Wakenya hawana hamu nae

Sent using Jamii Forums mobile app
Jiwe alifanyaje kwani

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
1,718
Likes
350
Points
180
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
1,718 350 180
kwn hyo pipeline bado iko kwnye makaratasi...mtazindua lini tena...
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288