Top ten Bongo male celebrities (wasanii)

Top ten Bongo male celebrities (wasanii)

Kwani celebrities ni wanamuziki tu, mbona hujawaweka hata actors

Kingine unamuwekaje lavalava, mbosso, billnass na whozu juu ya jux kwenye uselebriti

Au unadhani kuwa celebrity ni kutengeneza hit songs tu mkuu, lazma ushawishi uwe nao
 
I love them too, but i dont see myself as a lesbian😅
Okay but to be honest, hii taarifa imenisikitisha sana.

I thought it was my time to shine with a lesbian.
 
Tuweke ushabiki pembeni. Nyimbo za kiba zinaishi kuliko za mondi.
Zinaweza zisiwe hit songs lkn ni nzuri, zenye ujumbe murua. Zina maadili na zinasikilizika na rika lote.
Mwaka huu hakuna wimbo wa mondi unaushinda huu wa alikiba kwa utamu..

 

Similar Discussions

Back
Top Bottom