Tofauti ya vijiji


K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,330
Likes
753
Points
280
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,330 753 280
Wazazi wangu wametokea sehemu tofauti kwa Mama yangu Kilimanjaro bibi yangu anakaa karibu na barabara ya lami, ana maji, umeme na nyumba ndogo ya matofali na haya yapo zaidi ya miaka 25 sasa. Kwa baba yangu vijijini lushoto rangwe hakuna maji, hakuna barabara hata ya ngeda, hakuna umeme ingawa ni kuzuri zaidi kimazingira, kwa kilimo na mambo mengine. Bibi yangu alivyoenda kwa babu zetu hakuamini kulivyo nyuma. Cha kushangaza ni kwamba watu wa kule bado wanasema CCM itawaletea mandeleo!! wakati kwa bibi yangu kumekuwa na upinzani kwa miaka zaidi ya kumi na tano kuanzia wakati wa Mrema. Maendelo gani bila shule, maji, umeme, barabara je serikali imefanya nini hasa bado nashangaa
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
470
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 470 80
Usitoke, wadau wa siasa wataingia hapa kujibishana kwa hoja ili kila mmoja atetee upande wake
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
CCM imewapumbaza wengi sana hapa Tanzania. Cha ajabu humu naona hadi watu wanaowapinga waasisi wa CCM lakni wakiipenda CCM.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Wazazi wangu wametokea sehemu tofauti kwa Mama yangu Kilimanjaro bibi yangu anakaa karibu na barabara ya lami, ana maji, umeme na nyumba ndogo ya matofali na haya yapo zaidi ya miaka 25 sasa. Kwa baba yangu vijijini lushoto rangwe hakuna maji, hakuna barabara hata ya ngeda, hakuna umeme ingawa ni kuzuri zaidi kimazingira, kwa kilimo na mambo mengine. Bibi yangu alivyoenda kwa babu zetu hakuamini kulivyo nyuma. Cha kushangaza ni kwamba watu wa kule bado wanasema CCM itawaletea mandeleo!! wakati kwa bibi yangu kumekuwa na upinzani kwa miaka zaidi ya kumi na tano kuanzia wakati wa Mrema. Maendelo gani bila shule, maji, umeme, barabara je serikali imefanya nini hasa bado nashangaa
Wazee wa vijijini ndio mtaji mkubwa wa ccm! M4C tafadhalini okoeni vijiji hivi vinavyoamini kwamba nyerere ni rais wa
Tanzania!
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,905
Likes
335
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,905 335 180
CCM imewapumbaza wengi sana hapa Tanzania. Cha ajabu humu naona hadi watu wanaowapinga waasisi wa CCM lakni wakiipenda CCM.
una maanisha yule mdada mwenye ushungi, utamsikia mambo yake
 

Forum statistics

Threads 1,250,680
Members 481,436
Posts 29,741,602