Tunasambaza TISHU maalumu kwa ajili ya kufunga shingoni wakati mtu ananyoa kwenye salun zote za kiume. Tumeanza na Saluni zilizopo DAR ES SALAAM tu na kwa baadae tutawafikia Mikoani. Katika kila Pic moja kuna round 100. Yaani waweza kutumia kunyolea watu 100.
Hazipitishi maji na zina gundi ya kubania kwa nyuma.
Bei ni kama ifuatavyo:
BUNDA ZIMA zinakaa Pic 5 --- 14000/=
Pic 2 ------------------------------ 6000/=
Pic 1 ------------------------------ 4000/=
Ila kuleta tunaanzia 2. Na tunakopesha pia kwa muda wa wiki 1 ila ni kuanzia bunda moja kwa TSH 15000/=.
Tucheki kwenye namba 0714 036 472
NYOTE MNAKARIBISHWAAAAAAAAA
Hazipitishi maji na zina gundi ya kubania kwa nyuma.
Bei ni kama ifuatavyo:
BUNDA ZIMA zinakaa Pic 5 --- 14000/=
Pic 2 ------------------------------ 6000/=
Pic 1 ------------------------------ 4000/=
Ila kuleta tunaanzia 2. Na tunakopesha pia kwa muda wa wiki 1 ila ni kuanzia bunda moja kwa TSH 15000/=.
Tucheki kwenye namba 0714 036 472
NYOTE MNAKARIBISHWAAAAAAAAA