omujubi
JF-Expert Member
- Dec 6, 2011
- 4,444
- 2,703
Heshima mbele wakuu,
Zaidi ya timu za mpira 20 nchini italia zitataarifiwa kuwa zinatakiwa kuchunguzwa baada ya tuhuma za kupanga matukio kufikia hatua mpya.

alivyokaa utadhani kafungwa kweli kumba kaachia mpira upite.
Source: BBC News - Italian football clubs face match-fixing probe
My take:
Wenzetu wanaweza kupata maendeleo kimpira kwa vile wako makini sana kwenye tuhuma zozote zinazoibuka. Wanaweza kuchunguza na ukweli ukijulikana wanautoa hadharani badala ya USWAHILI uliokithiri katika mpira wetu
Haya mambo ya uuzaji wa mechi yamekuwa yakiongelewa sana hapa nyumbani na hata kufanyika. Nimesikia hata watu wengine wakiongea juzi baada ya Yanga kufungwa kuwa uongozi wa Yanga haukufya maarifa ya kuwaona baadhi ya wachezaji wa Simba na wengine wakiwemo wachezaji wa zamani wa Yanga wanasema kuwa Simba walionga wachezaji wakaachia magoli yale 5!
Nawasilisha
Zaidi ya timu za mpira 20 nchini italia zitataarifiwa kuwa zinatakiwa kuchunguzwa baada ya tuhuma za kupanga matukio kufikia hatua mpya.

alivyokaa utadhani kafungwa kweli kumba kaachia mpira upite.
Source: BBC News - Italian football clubs face match-fixing probe
My take:
Wenzetu wanaweza kupata maendeleo kimpira kwa vile wako makini sana kwenye tuhuma zozote zinazoibuka. Wanaweza kuchunguza na ukweli ukijulikana wanautoa hadharani badala ya USWAHILI uliokithiri katika mpira wetu
Haya mambo ya uuzaji wa mechi yamekuwa yakiongelewa sana hapa nyumbani na hata kufanyika. Nimesikia hata watu wengine wakiongea juzi baada ya Yanga kufungwa kuwa uongozi wa Yanga haukufya maarifa ya kuwaona baadhi ya wachezaji wa Simba na wengine wakiwemo wachezaji wa zamani wa Yanga wanasema kuwa Simba walionga wachezaji wakaachia magoli yale 5!
Nawasilisha