Thinking Tank ya CCM akina nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Thinking Tank ya CCM akina nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lyangalo, Apr 16, 2010.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa nikifuatilia vituko na vijimambo na taarifa zinazotolewa na CCM na baadae zinaanushwa ili mradi kunakuwa na mchanganyiko wa kutosha tu. Mara zote ninakuwa nafikiria thinking tank ya CCM ni kina nani?

    My be Kingunge na Tambwe Hiza?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa bado unakoelekea
     
Loading...