Nafikiri hapa ungetumia neno "NAFASI" ndipo lingekuwa zuri kiasi kuliko kutumia we ye akili.
Sisi sote tuna akili na hata wengi wetu yawezekana wana uelewa au elimu zaidi ya hao ila kwa sababu hatuko au hawako kwenye nafasi ya kufanya hivyo ndiyo maana unaona Mambo yanaenda hivyo.
Ebu fikiria watu ambao wamejaribu eti kutuelimisha tufahamu mkataba unavyosema wakati hata yeye yawezekana kaandikiwa yakutwambia, wakimpa ulivyo kama ulivyo hajuhi chochote,. Hivyo hapa ni nafasi walizo nazo siyo akili.