The reason why no any man in the world can ever start a family with a single mother

The reason why no any man in the world can ever start a family with a single mother

🤣🤣🤣 na wataisoma namba sio kidogo maana sio kwa namna wanaandamwa kila saa saa single motherz this..single motherz that jaman[emoji28]
Dah mpaka nawaonea huruma jameni ningeweza ningewaoa single maza wote hili niwaondolee upweke ila ndo ivyo waache wapambane na hali yao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
View attachment 1023934

No man in the universe can ever start a family with a single mother.
The reason ? She already have a family which comprises of her and her kid (s ) ( The father of the kid may technically be a part of the family ) So when you think ur going to start a family with a single mother you are actually joining her family.
Most of the time you will always be a stranger to her family of which you mistakenly thinks that it is ur family.

# The dream of every real man is to create his own family and not join one.
Heading haina ukweli wowote. I'm not a single mom but I know quite a good number of single mothers who married and enjoy their marriages to date. Mleta uzi unapotosha....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi ninaamini mpaka mwanamke ameamua kubeba mimba ya mwanaume jua anampenda sana!!
Juu angeweza kuifanya chochote hiyo mimba lakini kaamua kuitunza na hadi kuzaaa. So unatoka ulipotoka unakuja kumpenda muda ambao yupo na DEPRESSION zake anakukubalia unakuwa mpenzi wake mwisho mnaoana lakini moyoni yupo bado mpenzi wake aliyemzalisha mwisho wa siku wanakutana na jamaa.jamaa analoweka kisha unakuja kujua unamfukuza anaondoka kwa dharau unabaki unaumia yeye anarudi kwa jamaa kisha unachukua simu yako unaandika uzi jamii forum wa kuwapondea single maza kumbe kosa la kwako !KUMPENDA MKE WA MTU.
USHAURI WANGU.
Kama unataka kuoa single maza basi chagua yule ambaye ulikuwa unamjua aliyempa mimba na una uhakika jamaa tayari alikufa either kwa natural cause yoyote (sio umuuwe ).
 
Write your reply...asante kwa kutukumbusha bwana @likudi nadhani wanaume ili somo tunaanzaa kulielewa vizuri wewe kichwa ngumu usielewa try at your own risk
 
Heading haina ukweli wowote. I'm not a single mom but I know quite a good number of single mothers who married and enjoy their marriages to date. Mleta uzi unapotosha....

Sent using Jamii Forums mobile app
Hujanielewa vizuri sijasema single mothers hawawezi kuolewa. what am saying is that if a u marry a single mother ur not going to start a family with her cause she already has a family. U just joining her family. Ni sawa na Diamond angemuoa Zari ambae tayari ana familia yake.
 
Single moms is another vulnerable group in our generation. It's a special group. They need special attention just like disableds. I call humanitarians to take a look on this. I too, have a dream of establising an NGO for them.

Who else will?

Sent using my Nokia Torch
 
labda kwa single maza wa siku hizi.. lakini mimi nimekuwa nawajua wanawake watu wazima wengi tu ambao walizaa then wakaolewa na wanaume wengine na ndoa zao zipo mpaka leo maisha yameendelea vizuri tu..

nadhani pia ilichangiwa na wanaume wa zamani kuwa na heshima,, ila siku hizi hata wanaume tumekosa heshima kabisa tunapenda kupasha kiporo japo tunajua fika kuwa ameshaolewa
Wala hakuna tofauti ya Zama,haya mengine ni complications tu za kibinadam

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Heading haina ukweli wowote. I'm not a single mom but I know quite a good number of single mothers who married and enjoy their marriages to date. Mleta uzi unapotosha....

Sent using Jamii Forums mobile app
Who said they are not married?. What the poster says is that....our fellow men have just joined their families. Fact

Sent using my Nokia Torch
 
Mimi ninaamini mpaka mwanamke ameamua kubeba mimba ya mwanaume jua anampenda sana!!
Juu angeweza kuifanya chochote hiyo mimba lakini kaamua kuitunza na hadi kuzaaa. So unatoka ulipotoka unakuja kumpenda muda ambao yupo na DEPRESSION zake anakukubalia unakuwa mpenzi wake mwisho mnaoana lakini moyoni yupo bado mpenzi wake aliyemzalisha mwisho wa siku wanakutana na jamaa.jamaa analoweka kisha unakuja kujua unamfukuza anaondoka kwa dharau unabaki unaumia yeye anarudi kwa jamaa kisha unachukua simu yako unaandika uzi jamii forum wa kuwapondea single maza kumbe kosa la kwako !KUMPENDA MKE WA MTU.
USHAURI WANGU.
Kama unataka kuoa single maza basi chagua yule ambaye ulikuwa unamjua aliyempa mimba na una uhakika jamaa tayari alikufa either kwa natural cause yoyote (sio umuuwe ).

1. Rule numbre uno : Never marry a single mother.

2. Rule Number 2 : Refer to rule number one.

Whether she is a widow or she has just break up with her baby daddy. Never marry a single mother.
 
[emoji111]
1. Rule numbre uno : Never marry a single mother.

2. Rule Number 2 : Refer to rule number one.

Whether she is a widow or she has just break up with her baby daddy. Never marry a single mother.
 
Ni sawa ni ukweli mchungu but wapo wanaume ambao wamefanya maisha na wanawake ambao tayar wana watoto na they live happily na mifano ya kutosha tunayo

Mleta mada usije ukatupanga tafazali[emoji1479]
Ndio maana nimesema wanawake wengi, hao kidogo waliobaki ndio hawa unaongelea wewe.
 
Hujanielewa vizuri sijasema single mothers hawawezi kuolewa. what am saying is that if a u marry a single mother ur not going to start a family with her cause she already has a family. U just joining her family. Ni sawa na Diamond angemuoa Zari ambae tayari ana familia yake.
And what's wrong about that?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom