The Misconceptions About Men

The Misconceptions About Men

Hii mada ingekuwa kwenye lugha yetu ya taifa tungekuwa na pages 20 sasa hivi. Huyu mmarekani Paulo Sergio De Souz hajui kiswahili ndio maana hatuelewi tukimwambia anatuandikia kiingereza alitupeleka shule?!!
Yaani nimeishia kuumwa kichwa na kuelewa sijaelewa, huyu paulo bwana!!
Huu unyanyapaa wa wazi wazi kabisa.
 
madam mwenzangu huyu paulo anahisi alitupeleka intaneshino,???
Ndio hapo nimeshindwa kumshangaa, ikabidi nikumbuke tu kile kidumu changu na mfagio niliokuwa nabeba kila siku, na kile kitabu cha kiinglish std 3 cha familia ya mzee Juma, na wanae Baraka,Musa na Neema(sijui nimepetia)
 
Ndio hapo nimeshindwa kumshangaa, ikabidi nikumbuke tu kile kidumu changu na mfagio niliokuwa nabeba kila siku, na kile kitabu cha kiinglish std 3 cha familia ya mzee Juma, na wanae Baraka,Musa na Neema(sijui nimepetia)
hahhhhh na mbolea
 
Back
Top Bottom