The Kenyan Gifted man with spy glasses


chijin

chijin

Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
5
Likes
2
Points
5
Age
27
chijin

chijin

Member
Joined Oct 23, 2016
5 2 5
Dennis Muigai Ngengi, the mystery manreported to have witnessed the chilling accident that killed Nyeri Governor Wahome Gakuru and the October 21st Lake Nakuru Chopper Crash, has finally spoken.

Speaking exclusively to Citizen Digital Mr. Muigai, who introduced himself as a businessman who imports and sells goods locally, says he witnessed the governor’s car accident but not the chopper crash that killed five people despite there being footage that seems to suggest otherwise.


“I was not the witness in the Lake Nakuru Chopper crash,” Mr. Muigai said, despite the witness introducing himself as Dennis Muigai Ngengi and wearing same sunglasses and walking in crutches.


Mr. Muigai explained that the similarity in the names and anything else is a mere coincidence, adding that there are many people who go by the same name.

“In our family, there are several people called Dennis Muigai Ngengi, maybe we are related,” he said upon further pressing.

The businessman, who lives in Nairobi’s Hurligham estate was travelling back to Nairobi from Kibingoti area, Nyeri, when the accident happened.

Mr. Muigai is concerned with how social media users are linking “two different eyewitnesses” saying it might have bad consequences on him.

He told Citizen Digital that he was in the car right behind the governor’s vehicle when the crash happened, adding that the horrific accident was caused by a boda boda rider and not a tyre burst as reported by the police.

“The driver of the governor’s car was confused by a motorbike rider who was carrying meat. The motorbike rider joined the road blindly… So while avoiding to hit the rider, the governor’s driver swerved off the road, and that’s when they rammed into the rail. My car then moved to the other side of the road and it wasn’t until we were a little further ahead that we noticed the tyres fly off the car… I was being driven by a female officer.”

At Lake Nakuru, the witness introduced himself as a “State Pilot” and said that he was friends with the pilot of the chopper, Apollo Malowa. Our sources at State House, however, denied knowing the man.
By Benjamin Muriuki For Citizen Digital

Published on 7 November 2017
 

Attachments:

Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,455
Likes
35,607
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,455 35,607 280
wakenya mna vituko sana
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
5,757
Likes
3,655
Points
280
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
5,757 3,655 280
Ukiendelea hivi hata wewe damu yako tutaimwaga. Nyang'au hatunaga utani.
Haya endeleeni tena kwa furaha na sifa...katili kabisa wewe..mtapewa tuzo kwa mauaji..
 
ArD67

ArD67

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
2,805
Likes
1,949
Points
280
Age
36
ArD67

ArD67

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2016
2,805 1,949 280
Ukiendelea hivi hata wewe damu yako tutaimwaga. Nyang'au hatunaga utani.
Hata kama ni utani, ila watu wanakufa kweli, kwa binadamu mwenye akili timamu, aliyeshawahi kufiwa, kwa namna yoyote ile, hawezi shadadia mauaji ya mwanadamu mwenzake, tena ktk mambo ambayo si ya msingi, omba radhi, umepotoka.
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,367
Likes
2,618
Points
280
Age
35
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,367 2,618 280
Hata kama ni utani, ila watu wanakufa kweli, kwa binadamu mwenye akili timamu, aliyeshawahi kufiwa, kwa namna yoyote ile, hawezi shadadia mauaji ya mwanadamu mwenzake, tena ktk mambo ambayo si ya msingi, omba radhi, umepotoka.
Huyo mjinga anayejitapa kumwaga damu za watu,anajua ni lini damu yake itamwagwa pia?
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,670
Likes
5,256
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,670 5,256 280
Haya endeleeni tena kwa furaha na sifa...katili kabisa wewe..mtapewa tuzo kwa mauaji..
Hata kama ni utani, ila watu wanakufa kweli, kwa binadamu mwenye akili timamu, aliyeshawahi kufiwa, kwa namna yoyote ile, hawezi shadadia mauaji ya mwanadamu mwenzake, tena ktk mambo ambayo si ya msingi, omba radhi, umepotoka.
Nyinyi watatu ndo mnaitagwa kuboeka sisters nini? Sijui mnalialia nini mmeona mkenya yeyote akila minofu ya albino au akichoma vifanga kwa moto?
 
ArD67

ArD67

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
2,805
Likes
1,949
Points
280
Age
36
ArD67

ArD67

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2016
2,805 1,949 280
Nyinyi watatu ndo mnaitagwa kuboeka sisters nini? Sijui mnalialia nini mmeona mkenya yeyote akila minofu ya albino au akichoma vifanga kwa moto?
Mmhh! Waafrika bana, kwahiyo Kenya ualbino sio tatizo kwa jamii zote. Hongereni, ila hili ni tatizo la kihistoria duniani tena kwa jamii za watu wote, tulishawahi kulijadili humu, kuhusiana na mmsai albino. Swala la kwamba nyama ya mtu kuliwa, kwa Tz tangu nizaliwe sijawahi sikia hiyo jamii, ila Kenya, Mreno alikimbia jamii ya wala nyama za watu,,,,, ngome ya Yesu.

Sasa, lichunguze kwanza jicho lako kabla ya kulijadili la jirani, albino wenu wako salama tangu kuzaliwa kwao au kwa hao wachache tu walionusurika kuuawa utotoni? BTW, muuaji ni muuaji, hana maana ktk dunia ya sasa.
 
Jay456watt

Jay456watt

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
10,367
Likes
7,889
Points
280
Jay456watt

Jay456watt

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
10,367 7,889 280
Acha tu, tunashukuru tu mpaka sasa vifo siyo vingi, hawa manyang'au kumwaga damu siyo issue kabisa kwao..
ajali haina kinga mseng.e wewe
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,188
Likes
1,745
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,188 1,745 280
ajali haina kinga mseng.e wewe
Povuu! Your government is killing people man, alafu they're not well organised or God is fed up, hilo liuaji ni copyright na wa kwenye ajali ya chopper. Wamefanya blunder moja hatari sana, najua wewe ni central, lakini angalia hii kitu with unbiased perception. ANgalia huyo witness ajali ya chopper na huyu wa current ajali. SAME guy.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
6,670
Likes
5,256
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
6,670 5,256 280
Povuu! Your government is killing people man, alafu they're not well organised or God is fed up, hilo liuaji ni copyright na wa kwenye ajali ya chopper. Wamefanya blunder moja hatari sana, najua wewe ni central, lakini angalia hii kitu with unbiased perception. ANgalia huyo witness ajali ya chopper na huyu wa current ajali. SAME guy.
Ujinga wako una ujinga mwingine ndani yake ongeza juu yake ujinga mwingine tena.
 

Forum statistics

Threads 1,237,789
Members 475,675
Posts 29,301,351