Thamani ya mwanaume imeongezeka sana siku hizi

Thamani ya mwanaume imeongezeka sana siku hizi

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Posts
2,109
Reaction score
1,707
Thamani ya uwanaume imeongezeka sana siku hizi. Moja ya sababu ni kuongezeka kwa idadi kubwa ya wanawake ambao walioachika, lakini sababu ya pili ni kuongezeka kwa idadi kubwa ya wanawake mitaani. Sababu hizo mbili zimepandisha thamani ya mwanaume.

Kama unazijua sababu nyingine ongeza.
 
magu katurahisishia mambo ingawa kutafuta ni kazi kweli kweli
 
Sijampata hata kidogo. Ni kuwa wanaume hawapati shida kubwa kuwapata wanawake au anataka kutuambia nn hapa
 
Ati unamaanisha nn kijana nijuamvyo mie kidume kidume tu
 
Thamani ya uwanaume imeongezeka sana siku hizi. Moja ya sababu ni kuongezeka kwa idadi kubwa ya wanawake ambao walioachika, lakini sababu ya pili ni kuongezeka kwa idadi kubwa ya wanawake mitaani. Sababu hizo mbili zimepandisha thamani ya mwanaume.

Kama unazijua sababu nyingine ongeza.
Sababu nyingine ni hii kauli ya Hapa Kazi Tuu..

Daah..
 
3654a0bf760d49f08942c764f62c507b.jpg
 
Thamani ya mwanaume ipo toka zamani.
Tatizo la wanaume wa sas hawajiamini.
 
Back
Top Bottom