Kuna thread humu inazungumzia hilo, toka 2020 kama sikosei, wengekuwa ni wasikivu tayari wangekuwa wameshafanyia kazi, huenda saa hizi na maboresho yameshafanyika.
Mlivyokuwa mnapewa magoli ya dhulma mlikaa kimyaa leo yamewakuta ndo mnataka VAR ile mechi ya AZAM ilikuwa mnakufa hata goli nne mpira unachezwa nje ya uwanja refa anaangalia tu.
Mlivyokuwa mnapewa magoli ya dhulma mlikaa kimyaa leo yamewakuta ndo mnataka VAR ile mechi ya AZAM ilikuwa mnakufa hata goli nne mpira unachezwa nje ya uwanja refa anaangalia tu.