Tff mpya yaanza kwa madoadoa.!

Tff mpya yaanza kwa madoadoa.!

mpambe

Senior Member
Joined
May 16, 2013
Posts
133
Reaction score
41
Wiki hii tff kupitia bodi ya ligi ilifungia viwanja kadhaa kwa sababu mbalimbali. Mojawapo ya uwanja huo ni wa arusha-sherk amri abed kwa sababu ya pichi.. Madoadoa yanaanzia pale tff hiyohiyo inapanga mechi ya kimataifa kwenye uwanja huohuo.! Kati ta stars na harambee.!

Tff, haya makengeza ni ya nini?
 
Kuna tofauti baina ya kitambi na mimba. Waliyofungia viwanja ni Bodi ya Ligi, sio TFF.
 
Back
Top Bottom