TFF haina pesa!

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,050
2,000
Nimemsikia rais wa TFF akifafanua uamuzi wa kupeleka waraka kwa wajumbe kukubali au kukataa kufanya mabadiriko katika katiba yake eti ni ukosefu wa pesa. Ninasangaa kwa hilo kwani CECAFA huleta mashindano yao hapa kwa gharama ya TFF?
 

Tanzania1960

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
204
170
nimemsikia rais wa tff akifafanua uamuzi wa kupeleka waraka kwa wajumbe kukubali au kukataa kufanya mabadiriko katika katiba yake eti ni ukosefu wa pesa. Ninasangaa kwa hilo kwani cecafa huleta mashindano yao hapa kwa gharama ya tff?
wewe umeona zile suti babu kubwa wanazovaa ? Utafikiri ni maseneta wa marekani.duhhhh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom