Tenga apigiwa chapuo kumrithi issah ayatou-caf

Tenga apigiwa chapuo kumrithi issah ayatou-caf

njundelekajo

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Posts
310
Reaction score
228
Katika kipindi cha jambo tanzania cHa TBC1 25/1/2013. Marin Hasan mtangazaji wa kipindi hiko akichangia picha inayomwonesha rais kikwete,Sef Bletter wakiwa na rais wa TFF;Leodger Chilla Tenga amesikika akisema '' kwa taarifa yako tenga anapigiwa chapuo na blatter kumrithi issah hayatou, na si waijua sauti ya blatter akiongea'' SOUCRE TBC1
 
Katika kipindi cha jambo tanzania cHa TBC1 25/1/2013. Marin Hasan mtangazaji wa kipindi hiko akichangia picha inayomwonesha rais kikwete,Sef Bletter wakiwa na rais wa TFF;Leodger Chilla Tenga amesikika akisema '' kwa taarifa yako tenga anapigiwa chapuo na blatter kumrithi issah hayatou, na si waijua sauti ya blatter akiongea'' SOUCRE TBC1

Ndio hapo tunapochekesha. Wamempikia majungu Danny Jordan ambaye hata taasisi alizoongoza za soka zinaonesha uwezo wake, halafu wampe urais Tenga ambae shirikisho lake limechelewesha uchaguzi eti kwa kukosa fedha za kufanya uchaguzi.
Maanina!
 
Sef Blatter ana nguvu hadi Africa?ngoja tuone,lengo lake litakuwa nini?atafaidika vipi na Tenga kuwa Rais wa CaF?anataka kujipigia debe uchaguzi ujao wa FiFA?
 
Sef Blatter ana nguvu hadi Africa?ngoja tuone,lengo lake litakuwa nini?atafaidika vipi na Tenga kuwa Rais wa CaF?anataka kujipigia debe uchaguzi ujao wa FiFA?

yeh..afuham? unawezaje kutawala soka la dunia THN USHINDWE kwa kabara kama afrika
 
Back
Top Bottom