TEC hizi tetesi ni za kweli?

Hapo kwenye red...Huyo ni aina gani ya jini...?


Huyo ni yule Jinn anaetumiwa na yule Mama yenu wa Kihaya aka Hawara Josephine Mushumbusi,kumtia kiwewe yule Babu yenu Padri alofukuzwa kazi... Mzee kijana, "Dr." Slaa aka Baba Junior!
 
Huyo ni yule Jinn anaetumiwa na yule Mama yenu wa Kihaya aka Hawara Josephine Mushumbusi,kumtia kiwewe yule Babu yenu Padri alofukuzwa kazi... Mzee kijana, "Dr." Slaa aka Baba Junior!

Mkuu mbona tunaongelea habari za TEC....? Umechanganyikiwa au...?
 
Basi lawama tunazielekeza Kwako Mkuu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…