Team Arusha Hold Our hands £idd £Lfitir "

Maarab

JF-Expert Member
Jun 21, 2017
418
250
Amani iwe nanyi nyoote..karibuni tupeane kheir na baraq za Eidd Elhaj na vilevile ni vema pia tushukuru tumehitisha mfungo/Ibada hii ya Mwezi mtukufu waRamadhan,na hapa ni itakua vema ikiwa tukipeana Majukumu/fat'waa nini kifanyike baada Salatul Eidd..kama muendelezo wa Ibada zingine.



:Was'salaam tawfiq..
:Karibu nyoote!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom