Tcaa ajira ajira ..

mgonjwa

JF-Expert Member
Dec 2, 2013
483
250
Jamani hivi hawa mamlaka ya viwanja vya ndege tanzania kunani jamani utaratibu wao wa ajira mbona ausomeki nishatuma maombi zaidi ya mara mbili lakini sijawahi kuona waki shortlist kwa ajili ya interview yaani inakua kimya kimya
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,413
2,000
Jamani hivi hawa mamlaka ya viwanja vya ndege tanzania kunani jamani utaratibu wao wa ajira mbona ausomeki nishatuma maombi zaidi ya mara mbili lakini sijawahi kuona waki shortlist kwa ajili ya interview yaani inakua kimya kimya

May be zile slogan zao za... "Only shortlisted candidates will be contacted..."
 

bologna

JF-Expert Member
Sep 10, 2012
1,490
2,000
Pale ukabila umechukua nafasi mkuu. Si unajua mambo ya mamlaka tena. Kila k2 wanajiamulia wenyewe. Sasa hapo usiombe ukutane na makabila wanaojiona wao ndio wamesoma sana.
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,870
2,000
Pale ukabila umechukua nafasi mkuu. Si unajua mambo ya mamlaka tena. Kila k2 wanajiamulia wenyewe. Sasa hapo usiombe ukutane na makabila wanaojiona wao ndio wamesoma sana.

Hakuna cha ukabila wala nini,shida kubwa kwa ajira za TZ ni Kujuana na sana sana watoto wa wakubwa katka nchi hii ndiyo wenye haki ya kuajiliwa serikali,wengine wenzangu na mimi TUSUBIRI HURUMA YA MUNGU TU.
 

josmic

Member
Jan 16, 2013
73
95
Usikate tamaaa mm nina rafiki yangu yupo training hpo amepata ile post ya assistant information officer dar es salaam airport ni kuomba mungu bla kuchoka

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom