TBC, watangazaji wenu wanapotosha umma!

TBC, watangazaji wenu wanapotosha umma!

alafu walijisifu mtambo kutoka china cjui una kamera 12 kumbe hamna lolote wakati ndege inaachia askari wa mwamvuli walishindwa kuonesha ni njisi gan anavyotoka kwenye ndege wanakuja kuonesha askari anakaribia kushuka

kamera gani ukiweka zoom picha inakuja na ukungu bora watumie tu zile za zamani
 
Nilikuwa nafuatilia matangazo ya sherehe za muungano nimesikia habari nyingi za upotoshaji kuhusu historia ya muungano kilichonistua zaidi ni pale mtangazaji maiko haule alipokuwa anarudia kumuelezea ndugu rupia banda ati ni rais mstaafu wa malawi na ndio maana yuko karibu na joyce banda maana wote wanaitwa banda!! Ni aibu gn kusema mambo ambayo huyajui na huku ukijia uko hewani! Watoto wetu wanajifunza uongo kutoka kwa watangazaji hasa wa tbc!!

Ni kweli nilimsikia na nikashangaa , miaka 50 ya Mujngano lakini
 
Back
Top Bottom