TBC vs AZAM Tv ligi kuu ya soka nchini.

TBC vs AZAM Tv ligi kuu ya soka nchini.

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Posts
4,709
Reaction score
1,735
TBC wana msemo wa Ukweli na Uhakika na hivi karibuni Azam Tv walipewa kibali cha kuonesha mechi za soka za ligi yetu, lakini kwa sababu wanazozifahamu wao Azam wameingia makubaliano na TBC kuonesha mechi hizo. Kinachonishangaza ni kuwa kwenye 'screen' TBC wameamua lebo yao kuikandamiza lebo ya Azam Tv, hivi hii ni sahihi? Kama wangekuwa wanachota toka SS ya DSTV wangefanya hivo?
 
TBC wana msemo wa Ukweli na Uhakika na hivi karibuni Azam Tv walipewa kibali cha kuonesha mechi za soka za ligi yetu, lakini kwa sababu wanazozifahamu wao Azam wameingia makubaliano na TBC kuonesha mechi hizo. Kinachonishangaza ni kuwa kwenye 'screen' TBC wameamua lebo yao kuikandamiza lebo ya Azam Tv, hivi hii ni sahihi? Kama wangekuwa wanachota toka SS ya DSTV wangefanya hivo?

hapana! wasingefanya hivyo
 
TBC wana msemo wa Ukweli na Uhakika na hivi karibuni Azam Tv walipewa kibali cha kuonesha mechi za soka za ligi yetu, lakini kwa sababu wanazozifahamu wao Azam wameingia makubaliano na TBC kuonesha mechi hizo. Kinachonishangaza ni kuwa kwenye 'screen' TBC wameamua lebo yao kuikandamiza lebo ya Azam Tv, hivi hii ni sahihi? Kama wangekuwa wanachota toka SS ya DSTV wangefanya hivo?

Mkuu umeomba lifti unataka kupiga na honi.

Mhimu Azam wazundue tv yao watakua na sauti.!!
 
Mkuu umeomba lifti unataka kupiga na honi.

Mhimu Azam wazundue tv yao watakua na sauti.!!
Ndio jambo la kushangaza kwamba Azam Tv haipo na inaingia mkataba wa kuonesha mecho tena 'live' na TFF, jamani nchi hii!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom