UrbanGentleman
JF-Expert Member
- Jun 19, 2016
- 2,584
- 1,886
Waungwana,
Mbona hili swala la watu kulalamika juu ya haya mapenzi kuwatesa tatizo ni la nani hasa? Maana wanawake wanalalamikia wanaume na wanaume wanawalalamikia wanawake, hivi nani chanzo cha matatizo kwenye mahusiano tukianza kupembua kuanzia hulka za ndani kabisa nani chanzo kati ya mwanaume na mwanamke?
Mbona hili swala la watu kulalamika juu ya haya mapenzi kuwatesa tatizo ni la nani hasa? Maana wanawake wanalalamikia wanaume na wanaume wanawalalamikia wanawake, hivi nani chanzo cha matatizo kwenye mahusiano tukianza kupembua kuanzia hulka za ndani kabisa nani chanzo kati ya mwanaume na mwanamke?