Tatizo la pesa kwa Wanafunzi wa elimu ya juu

Tatizo la pesa kwa Wanafunzi wa elimu ya juu

Myahudi wa Musoma

New Member
Joined
Apr 23, 2015
Posts
2
Reaction score
0
Hivi ni kweli hii ni serikali ya wachovu??, imefika wakati nauona kabisa kitu ambacho mh.Lissu alichokuwa akikisema bungeni kiko sawa, mpaka leo ni wiki ya 11 yaani ilitakiwa wiki 8 wanafunzi wa vyuo vikuu hawapapewa pesa ya kujikimu.

Hivi inamaana sisi watoto wa wakulima tunaishi vipi???, serikali ebu angalieni hili swala maana huu mwaka ni mwaka ambao mtataka support ya hao vijana wanaolia njaa kila wakati huku masikio yenu mkiwa mmeziba. Coup is a replacement of ballot box.
 
Hii ndiyo shida yenu. Yaani mkipewa pesa mtaibeba Ccm ambayo imekuwa na ubaguzi kwenye elimu ya juu na oia kuwatesa bila hela?? Hamfikirii jinsi yakusaidia wanao kuja nyuma yenu?? Fikirieni kama wasomi plz. Ccm haifai tena kuongoza hii nchi
 
Tatizo la wanafunzi wa wengi wa chuo ni wajinga kwaani ni haohao ndio hawataki mabadiliko maana wamezidi uhafidhina na C.C.M yao bora mteseke maana hakuna namna unaambiwa usiende CCM wewe unakaidi utacheleweshewa tu bumu maana hakuna namna nyingine.Vyuoni mnapewe elimu ya hadithi tu ambazo unakaririshwa tu maana kama wanafunzi mnashindwa kupaza sauti zenu hata kwenye Media hii inaandaa taifa la vilaza na mamburura a@a wajumbe ndio bila kuhoji
 
wanaogapa mtaenda kumchangia lowasa mwenye pesa zake wakati nyie mnalalamika hamjapata mkipewa tu mnaenda kujipendekeza kwa lowasa kwa vipesa vyenu vya bagia hivyo
 
Back
Top Bottom