W wakuvuma Member Joined Sep 25, 2012 Posts 49 Reaction score 7 Sep 27, 2012 #1 habar wanajamvi! Computer yangu uwa ina stuck au nitumie neno jAM mara kwa mara nikiwa naitumie na inanilazmu kuizma coz sijui sehem ya kurekebisha...yeyote anaefaham msaada wake tafadhali
habar wanajamvi! Computer yangu uwa ina stuck au nitumie neno jAM mara kwa mara nikiwa naitumie na inanilazmu kuizma coz sijui sehem ya kurekebisha...yeyote anaefaham msaada wake tafadhali
W wakuvuma Member Joined Sep 25, 2012 Posts 49 Reaction score 7 Sep 27, 2012 Thread starter #2 apa mbona sipati support