• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

tarehe 7 Mr. Edo ndani ya jimbo la kibamba

peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,395
Points
2,000
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,395 2,000
Kwa wale wapenda mabadiliko siku ya tarehe 7 ya mwezi huu tutakuwa katika jimbo la kibamba kumnadi mgombea wetu wa urais bwana Edward Lowassa na mgombea ubunge jimbo hilo bwana John Mnyika, baadaye tutaelekea bunju, panga ratiba yako vizuri ili siku hiyo tuwe pamoja maeneo hayo pamoja na muasisi wa mabadiliko bwana EL.
Ahsanteni!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,615
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,615 2,000
muda wa mabadiriko ni sasa!
 
L

LOWASA2015

Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
10
Points
0
L

LOWASA2015

Member
Joined Aug 15, 2015
10 0
Lowasa.. Mabadiliko.
Mabadiliko... Lowasa.
 
mdafanga

mdafanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
618
Points
225
mdafanga

mdafanga

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
618 225
Ccm imekua.chama.cha upinzani sasa
 
Moi Dinya

Moi Dinya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2014
Messages
1,301
Points
2,000
Moi Dinya

Moi Dinya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2014
1,301 2,000
ratiba mwanzoni ilisema hivyo
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,819
Points
2,000
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,819 2,000
2liwambia lowassa anapendwa wakasema ni porojo 2kaletea picha wakasema ni photoshop tukawaletea sauti za watu wakisema lowassa ndo rais wao wakasema ni voiceshop tumewaletea mpaka video wakasema ni videoshop mpaka siku lubuva akimtangaza lowassa ndio mshindi cjuh watasema huyo ni lubuvashop?
 

Forum statistics

Threads 1,406,600
Members 532,389
Posts 34,520,703
Top