Tarehe 1 Juni, 2019 Hakuna Kutumia Mifuko ya Plastiki

Escaper

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
1,789
2,000
Wasiwasi wangu ni hyo kamata kamata Wasije geuza dili

Ova
Wajumbe wa nyumba kumi wameshapangwa tayari kwahiyo tar 1 madukani/magengeni watu wataviziwa vibaya mno achana na mgambo huko masokoni.

Yani faini 50,000/- zitakusanywa kwa ajiri ya kununua bombadia ya 8.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
54,605
2,000
Wajumbe wa nyumba kumi wameshapangwa tayari kwahiyo tar 1 madukani/magengeni watu wataviziwa vibaya mno achana na mgambo huko masokoni.

Yani faini 50,000/- zitakusanywa kwa ajiri ya kununua bombadia ya 8.
Duh

Ova
 

Doctor Reggo

Member
Apr 13, 2019
12
45
Hii Ndio mifuko Mbadala kwa matumizi yote ya kijamii ni rahis kabisa.. Epuka faini sasa
Img_5517645104.jpeg
Img_7170061708.jpeg
IMG_20190516_160802_050.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom