Tanzanite yetu na barabara ya mererani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanite yetu na barabara ya mererani!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyumbu-, Feb 15, 2010.

  1. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Vitu vingine ni vigumu kuelewa. Ukisafiri kwenda Mererani, mahali ambako Tanzanite inachimbwa hutaamini macho yako.Barabara mbaya mno, ikiwa imezuntgukwa na wanakijiji masikini waliokata tamaa. Magari ya kwenda huko ni Landrover mbovu maarufu kama mando. Kwa ujinga wangu nilitegemea kwamba kule mahali kungekuwa kumeendelea sana, lakini sivyo! Raisi Mkapa, na Raisi Kikwete wote wametembelea eneo hilo wakati wa kampeni zao na kuona kulivyo. Hivi inakuwaje hakuna maendeleo kiasi hiki? Au kuna faida gani basi ya kujitangaza kwamba sisi ndo wenye tanznite kama hatufaidiki nayo? Jamani tumerogwa au mimi ndo sielewi mambo yanavyotakiwa yawe? Naomba mawazo jamani, kichwa inazunguka!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,014
    Likes Received: 37,321
    Trophy Points: 280
    tukiwa na shida zetu kwenda mererani tunakodi ndege,
    nyie hangaikeni tu na barabara yenu.
    na tanzanite ikiisha tunaachieni mashimo mhangaike nayo.
    hiyo ndiyo sera yetu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...