Tanzania yetu ina mfumo bora wa Siasa Afrika!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Hilo halipingiki hakuna nchi ya Kiafrika yenye mfumo wa kisiasa bora, mzuri na endelevu kama yetu!
Ukiangalia nchi nyingi za Kiafrika kama siyo zote hakuna Chama cha Siasa chenye miaka zaidi 10, lkn Tanzania yetu ni kawaida kuna vyama vipo tangu 1995 mpaka leo hii, nchi nyingi za Kiafrika kama siyo zote vyama huanzishwa tu kwa lengo la uchaguzi na uchaguzi ukiisha basi vyama pia hufa!

Lakini labda la muhimu klk vyote hapa kwetu ni hili la kuwa na Chama kilichokomaa kama CCM na kinachoendeshwa kitaasisi, ambapo kuna utaratibu mzuri hakuna kung'ang'ania madaraka, mipaka ya kazi iko wazi na inajulikana!

CCM inailinda Tanzania kwa kuhakisha kwamba hakuna vyama visivyo makini na vinavyoongozwa na maslahi ya watu binafsi vinaweza kuachiwa kuongoza nchi yetu, hivyo vyama vya mifukoni vinapiga kelele zao tu huko nje lkn linapokuja swala la nchi yetu kwa sababu ya umakini wa CCM, Watanzania hatuko tayari kuwapa nchi hawa Wapinzani!
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,950
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,950 280
Ha ha ha, Tyta ndugu yako kaja na habari hii.
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,361
Likes
1,897
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,361 1,897 280
Ccm iliporomoka sana baada ya nyerere kung'atuka.Sasa naiona Ccm mpya isiyoyumbishwa na matajiri wezi, chama kikabidhiwe kwa mnyooshaji haraka ili kijijenge kiuchumi kiepuke kuibiwa namwishowe kwenye kampeni kianze kutafuta matajiri kukibeba.
Rais mkali lakini mwema, mwenyemisimamo lakini mpenda mabadiliko,mwenyekasi lakini mtulivu ndiye tuliyemwitaji Sasa vyama mbadala visitake makuu vienende kwa busara ili vikue na kushamiri.
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
Sasa boss unasemakuna mfumo mzuri mara ccm sasa tukuelewe vip bora ungeisifia ccm iliieleweke
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,188
Likes
1,745
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,188 1,745 280
Ccm kinataka kuigiza chama cha kikomunist cha China.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Mabango ya mwisho mwisho kuanzia tarehe 24 mirija inakatwa. Lazime mfe.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,463
Likes
10,586
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,463 10,586 280
Kama mfumo wetu ni mzuri mbona tunaiga wa RWANDA?
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
hahahahhaahhahaha...siku hizi kuna shida sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,841
Members 475,301
Posts 29,269,572