Tanzania yapanda viwango vya FIFA

Tanzania yapanda viwango vya FIFA

fungi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Posts
2,539
Reaction score
4,676
Timu ya taifa Tanzania imepanda viwango vya FIFA kwa nafasi 9 hvyo kuwa ya 113 duniani,ya 27 Africa na ya 6 kwa ukanda wa Afrika mashariki na kati.
 
hivi huu ukanda si una nchi 6 au ziko ngapi naona kama hatuko mwisho basi tuko karibu na mwisho!

Eritrea,Djibout,Sudan,Somali,Uganda,Kenya,Rwanda,Burundi,Tanzania,Ethiopia etc zpo nyingi
 
Kumentaini nafas hizo na kupanda zaidi ndo kazi.

Siiombei timu ya taifa ishuke.
Nnachotaka kuona timu inafanya vizuri na kuwa na timu yenye kushindana na kushinda.
 
Hii nchi hakuna cha kujisifia yaani kwenye nchi kumi zinazoundwa afrika mashariki na kati bado tunashika nafasi ya 6!!!!!! ha ha ha ha ha ha ha tutasubiri sana mpaka kufikia mafanikio kama Ghana, Nigeria Ivory Coast na nyinginezo............labda kuwe na mashindano ya viongozi wetu kula rushwa huenda tutashinda......
 
Back
Top Bottom