Tanzania na Siasa butu


Dinipevu

Dinipevu

Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
99
Likes
25
Points
25
Age
28
Dinipevu

Dinipevu

Member
Joined Mar 15, 2011
99 25 25
Wakati umefika kabisaa,kubadilisha siasa kutoka siasa za matukio mpaka siasa za kutengeneza matukio na hili laweza kuharibu ustawi wa jamii.
Wapinzani wanaanza kuiharibu jamii kwa kuigeuza siasa ni sehemu ya ajira ya milele.
It is my take.....STOP THEM IMMEDIATELY
 

Attachments:

MZALENDO ORIGINAL

MZALENDO ORIGINAL

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
377
Likes
150
Points
60
Age
41
MZALENDO ORIGINAL

MZALENDO ORIGINAL

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
377 150 60
Wakati umefika kabisaa,kubadilisha siasa kutoka siasa za matukio mpaka siasa za kutengeneza matukio na hili laweza kuharibu ustawi wa jamii.
Wapinzani wanaanza kuiharibu jamii kwa kuigeuza siasa ni sehemu ya ajira ya milele.
It is my take.....STOP THEM IMMEDIATELY
HELI UMELIONA WEWE MKUU NDO SIASA ZETU MTU YUKO TAYARI ATUKANE VIONGOZI AU JESHI LA POLISI WAMSHIKE WAMPELEKE MAHABUSI AKITOKA UTASIKIA HATA MANDELA ALIFUNGWA NIKO TAYARI KUFUNGWA KWA KUWATETEA WANANCHI KIUKWELI NI KUTAFUTA UMARUFU WAKUENDELEA KUWEPO KWENYE SIASA ZA UCHWALA WA SI KUWATETEA WANANCHI.
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,406
Likes
3,147
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,406 3,147 280
Wakati umefika kabisaa,kubadilisha siasa kutoka siasa za matukio mpaka siasa za kutengeneza matukio na hili laweza kuharibu ustawi wa jamii.
Wapinzani wanaanza kuiharibu jamii kwa kuigeuza siasa ni sehemu ya ajira ya milele.
It is my take.....STOP THEM IMMEDIATELY
unaongelea wapinzani wepi maana ccm in wapinxani was chadema na chadema ni wapinzani wa ccm, hata hivyo kwa uzoefu wangu wa kuishi nchini Ccm ndo wanafanya siasa butu
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,406
Likes
3,147
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,406 3,147 280
unaongelea wapinzani wepi maana ccm in wapinxani was chadema na chadema ni wapinzani wa ccm, hata hivyo kwa uzoefu wangu wa kuishi nchini Ccm ndo wanafanya siasa butu
hizi post kutoka Lumumba zenye maelekezo toka ikulu eti ndo zinajaribu kudivert upepo wa kisiasa, ili kulinda usanii na utapeli wa ccm, tuna safari ndefu huko tuendako
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,517
Likes
2,079
Points
280
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,517 2,079 280
Mkiambiwa "hovyo" mnakasirika, lakini there is no better word, mawazo yenu na filosofia zenu ni za hovyo, ndiyo maana Tanzania yetu ipo hapa ilipo. Hata hoja kwamba vyama vya siasa visubiri kufanya siasa baada ya miaka mitano ni ya hovyo na inatolewa na watu wa hovyo.
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,453
Likes
4,440
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,453 4,440 280
Wakati umefika kabisaa,kubadilisha siasa kutoka siasa za matukio mpaka siasa za kutengeneza matukio na hili laweza kuharibu ustawi wa jamii.
Wapinzani wanaanza kuiharibu jamii kwa kuigeuza siasa ni sehemu ya ajira ya milele.
It is my take.....STOP THEM IMMEDIATELY
93e508fc.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,237,551
Members 475,552
Posts 29,292,966