Tanzania katika historia ya tiba

Hivi zile dawa walibugia wenyewe? Mbona hakuna majibu yaliyotolewa kama zilifanya kazi au la[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ungemuuliza Kabudi hili swali ungeona rangi halisi ya Macho yake
 
Hata mabeberu walikunywa kikombe cha babu lakini leo hii wanatushangaa tukipiga nyungu na kuagiza wataalamu wetu kuingia kazini.
 
Hivi babu wa loliondo bado ajaona fursa apa kupiga pesa ya COVIDOL kimasihara sihara hivi๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†
 
Babu wa loliondo alituingiza kingi

Ova
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ