Ninauza tablet ya android yenye inchi 7. Tablet ni mpya na iko ndani ya box lake na ina vifaa vyake vyote kama chaja,earphones,usb cable na connector.
Specification:
Memory internal 4Gb na memory card Gb 8
Processor 1 Gz
Ram 512 Mb
Bei ni Tsh 300,000
Kwa mawasiliano nitafute kwa 0763969066.........ukihitaji picha nijulishe nitakutumia whatsapp
Specification:
Memory internal 4Gb na memory card Gb 8
Processor 1 Gz
Ram 512 Mb
Bei ni Tsh 300,000
Kwa mawasiliano nitafute kwa 0763969066.........ukihitaji picha nijulishe nitakutumia whatsapp