L Latoya JF-Expert Member Joined Apr 18, 2013 Posts 660 Reaction score 457 May 5, 2015 #1 Ni siku ya pili sasa twalala gizani, tatizo ni nini? Mbona hamtoi taarifa? Ama huku kwetu makabwela tuko wengi? Duh nimemkumbuka prof muhongo, haya pigeni dili tu ila tutaonana Oktoba....
Ni siku ya pili sasa twalala gizani, tatizo ni nini? Mbona hamtoi taarifa? Ama huku kwetu makabwela tuko wengi? Duh nimemkumbuka prof muhongo, haya pigeni dili tu ila tutaonana Oktoba....
Nyati JF-Expert Member Joined Mar 6, 2009 Posts 2,528 Reaction score 1,920 May 5, 2015 #2 Na mwisho wa mwezi wanakata service charge kama kawaida bila aibu yaani wanakera!!!
J Jenomore Member Joined Nov 5, 2010 Posts 19 Reaction score 6 May 5, 2015 #3 Tunashangaa sana hawana hata huruma hawaeleweke
jembe afrika JF-Expert Member Joined Jan 15, 2014 Posts 7,602 Reaction score 3,783 May 5, 2015 #4 Aiseee na bill iko palepale
M magamlay Member Joined Sep 19, 2014 Posts 88 Reaction score 38 May 5, 2015 #5 Sio mbezi mwisho tu, baadhi ya maeneo kimara tangu asubuhi hadi sasa bado
zugimlole JF-Expert Member Joined Aug 23, 2012 Posts 2,085 Reaction score 1,361 May 5, 2015 #6 Unakata asubuh unarud mkiwa mmelala artgghhh
abiko JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 692 Reaction score 588 May 5, 2015 #7 Umeshasema mbezi mwisho jua uko mwisho kweli
B Bi.com Member Joined Apr 21, 2015 Posts 46 Reaction score 15 May 6, 2015 #8 Hata maramba mawili kila asubuhi huwa wanakata na kuurudisha usiku wa manane. Kama kuna tatizo si watangaze?
Hata maramba mawili kila asubuhi huwa wanakata na kuurudisha usiku wa manane. Kama kuna tatizo si watangaze?
L lukelo sakafu JF-Expert Member Joined Feb 19, 2015 Posts 2,938 Reaction score 517 May 6, 2015 #9 poleni sana wakuu
A ally telemkeni New Member Joined Nov 6, 2015 Posts 1 Reaction score 0 Nov 25, 2015 #10 Tenesco mbezi imulikwe
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,803 Reaction score 49,109 Nov 25, 2015 #11 kuna nini huko?
Bigjahman JF-Expert Member Joined Jan 5, 2011 Posts 911 Reaction score 523 Nov 25, 2015 #12 Ivi katika hizi harakati za hapa kazi tu za mh raisi hajaona bado umuhimu wa kuwakazisha tuu matanesco?Arusha asee dunia nzima tunateswa na hawa jamaa
Ivi katika hizi harakati za hapa kazi tu za mh raisi hajaona bado umuhimu wa kuwakazisha tuu matanesco?Arusha asee dunia nzima tunateswa na hawa jamaa
mwamajinja mapunga JF-Expert Member Joined Dec 23, 2014 Posts 1,074 Reaction score 613 Nov 25, 2015 #14 cha maana wajue wananchi mnahasira sana lipueni kwa mabomu vituo vya TANESCO wajifunze na huo ujinga wataacha
cha maana wajue wananchi mnahasira sana lipueni kwa mabomu vituo vya TANESCO wajifunze na huo ujinga wataacha