Tanesco leo vipi?

kalendi

JF-Expert Member
Mar 17, 2012
1,314
1,500
Yaani tangu saa 2 asubuhi leo hakuna huduma ya kununua luku si kwa mawakala wala kwa mpesa maeneo ya hapa Kibaigwa-Dodoma

Hakuna taarifa wala nini.
Kila ukienda kwa wakala unaambiwa mtandao hamna.

Au ndio mko bise kumshtaki Mhando ndio kunafanya wote tukose huduma hii muhimu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom