Tandika kwazizima kwa vurugu!!!


L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Hivi NEC wana matatizo gani,,, si watangaze matokeo watu waendelee na shunguli zao za kawaida !! Agriiiiii 111
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Nilishawahi kusema Polisi wa Tanzania, wengi wao hawana akili, they are like robots! Wewe unawapiga watoto mateke, marungu na kuwapiga mabomu ya machozi, unataka sisi tukuone wewe una akili timamu???????
Iko siku ambayo haki na kweli itatendeka nchii hii, ninaitamani sana siku hiyo, nitatamani sana kuona nyuso zao siku hiyo ikifika!
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Jamani... Tuwasihi CCM

...They should stop playing with this country ...like this!!!

....Arusha, Mwanza... What is taking place isnt fare so far!!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Alisema Kikwete................Ushindi lazima. Na kwamba damu itamwagika. Alikuwa anajua fika kwamba watachakachua na wapinzania/wanamageuzi hawatakubali upuuzi wao.

What a shame, wataweka wapi nyuso zao?
CCM ndio walikuwa wanataka hivi lakini i tell you this will backfire to them
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wasifikir watu ni mapunguwani sasa wasubiri na huko Zanzibar
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Jamani... Tuwasihi CCM

...They should stop playing with this country ...like this!!!

....Arusha, Mwanza... What is taking place isnt fare so far!!!
Arusha shwari, naona Mwanza ndio wanataka kufanya uchakachuzi wakiongozwa na mkwere aka mbayuwayu
 
E

El Avedon

New Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
E

El Avedon

New Member
Joined Oct 6, 2010
3 0 0
Nilikuwa naangalia Tv na kucheki vurugu za temeke. Polisi wamemkamata mshkaji na jamaa akawa mtii kama kondoo wa sadaka na alipoikaribia defenda polisi akampiga buti jamaa akaanguka chini. Alipoingia ndani ya defenda kama vile hatoshi polisi wakawa wanamshindilia chini. Je hii ni sawa wadau? haki za binaadamu ziko wapi hapa?

Mungu Ibariki Tanzania.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
mods unganisha hii kitu kule kwenye vurugu za temeke
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
NUUZA BUNDUKI ,UKIHITAJI PIGA CMU 0223455377 LANDLINE. AK47. UNAWEZA KUITUMIA KUULIA WACHAKACHUAJI!:rip:
 

Forum statistics

Threads 1,261,561
Members 485,226
Posts 30,095,347