MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 27, 2012 Thread starter #2
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 27, 2012 #3 hiyo haiwezi kuwa TABATA, watu wangegombania na dakika moja pangekuwa pamesafishika...!!!
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 27, 2012 #4 Recycle hizo huzipati TZ
M Mkurabitambo JF-Expert Member Joined Feb 3, 2010 Posts 230 Reaction score 57 Jun 27, 2012 #5 mambo ya kuelekea ulimwengu wa Digital
conveter Senior Member Joined Jun 6, 2012 Posts 119 Reaction score 16 Jun 27, 2012 #6 Kutoka analogia kwenda digitali :confused2:
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jun 27, 2012 Thread starter #7 stineriga said: hiyo haiwezi kuwa TABATA, watu wangegombania na dakika moja pangekuwa pamesafishika...!!! Click to expand... Mkuu tutafika tuu
stineriga said: hiyo haiwezi kuwa TABATA, watu wangegombania na dakika moja pangekuwa pamesafishika...!!! Click to expand... Mkuu tutafika tuu
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 27, 2012 #8 Mbuzi Mzee said: Mkuu tutafika tuu Click to expand... tutafika mkuu , but safari bado ni ndefu,
W Wandugu Masanja JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 1,584 Reaction score 553 Jun 28, 2012 #9 hapo linatafutwa dampo wapi dar hizo ni sumu kali wataleta huku kwetu kwao ni garama kubwa