taja simu unayotumia, aina, uwezo na ubora wake.

taja simu unayotumia, aina, uwezo na ubora wake.

siemens+xelibri6+-+www.old-handphone.blogspot.com.jpg
[/QUOTE

We unatumia make up kit?!!!!!lol
 
Ndiyo hyo inaweza kwa categorized kama cmu coz ni mobile device

Mleta mada kauliza simu lakini, hakuliza mobile device.

Kama ungetaka kupanua thread ungesema "nyingine hii hapa si simu, ni mobile device".

Ulivyoweka kinyemela kama simu wengine tukafikiri kuna simu mpya zimetoka za size hiyo.
 
Mleta mada kauliza simu lakini, hakuliza mobile device.

Kama ungetaka kupanua thread ungesema "nyingine hii hapa si simu, ni mobile device".

Ulivyoweka kinyemela kama simu wengine tukafikiri kuna simu mpya zimetoka za size hiyo.
wewe kwa akili yako umeona sio simu bali ni 'mobile device' :confused2::confused2:,, kwa taarifa yako ina matumizi ya simu ya kawaida ya kupiga na kupokea na mengine mengi..
 
Umecopy na kupaste google, asa nan wamdanganya kama si kujitia mkosi tu? Ridhka na ulichonacho, MIE NINA NOKIA 2730 NA NOKIA 1100 PAMOJA NA FAKE SAMSUNG GALAXY (chinese pure) ya kuuzia sura campus. Sion haja ya kujiupgrade kwa attachments za google! JIAMIN
kama ninayo nisiseme sasa?? hizo ndiyo specification zake halisi ndiyo maana nimecopy na kuPaste kutoka google kuokoa muda,,
 
wakuu tutumie uzi huu tuelezane juu ya cm tunazotumia pamoja na uwezo wake.

1Me natumia nokia e51 na naipenda hii cm coz inapga mzgo poa sana na ni ngumu.

2.Pia nna pocket galaxy, na kenyewe nakafaidi hasa pale nnapoitumia kama modem yangu.
Haya kazi kwenu wadau.

nina mchina thanks kwamba hawajaufungia bado. Uwezo wake unapiga mziki ni noma. Magemu yake ni yale ya kukata matunda. Ni simu nzuri kweli hasa kuattract attention officini naweka ringtone volume kuubwa. Ina bluetooth wajameni na internet yake mara nyingi inaniandikia 'error 604' au cant load web page. Ila kugoogle na google. Itafute mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom