Taifa stars: Kila la kheri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa stars: Kila la kheri

Discussion in 'Sports' started by bampami, Feb 29, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,368
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Leo timu yetu itashuka kupepetana na msumbiji,
    tuungane pamoja kuisupport na kuiombea ushindi wa kishindo.
    Kila la kheri!
     
  2. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata hao the MAMBAZI na wao wanomba MUNGU huyu huyu tnaye mwabudu sisi.
    Tmuombe nini kama vitu muhimu amekpa????
    Amekupa: 1)MIGUU, 2)MIKONO,3) MACHO YOTE MAWILI,4) AKILI.

    Unataka akupe nini sasa??????? Kazi ni kwao wachezaji, maana kilichobakia ni wao ktuonyesha vitu vya ziada kama kweli ni wachezaji wanaltmikia taifa lao. Lakini kama wanacheza tu ilimradi watajbeba wenyewe.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,368
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    100% I Support you.
     
  4. Jaslaws

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,661
    Likes Received: 1,501
    Trophy Points: 280
    Taifa stars akuna lolote.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    hakuna miujiza lazima watafungwa tu......
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,025
    Likes Received: 5,901
    Trophy Points: 280
    Nyinyi ombeni, mimi nasubiri matokeo ya dua zenu, tukifungwa itakuwa mliomba tufungwe, na tukishinda hali kadhalika.
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9,211
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Hata na Mamba hawana lolote, kama ulifuatilia mechi yao na Namibia
     
Loading...