Taifa stars ivunjwe, ikae miaka 2 ili timu iandaliwe

Taifa stars ivunjwe, ikae miaka 2 ili timu iandaliwe

Amon

Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
49
Reaction score
3
Ni baada ya kutandikwa 3 dhidi ya 1 na Uganda leo kwenye mashindano ya kuwania kufuzu CHAN huko Afrika Kusini mwakani, mambo ni yale yale ya tatizo la mabeki, washambuliaji kutokufunga na kuruhusu mabao kirahisi.
Maoni: Timu ivunjwe hata kwa miaka 2 tusishiriki popote and kocha aandae U-17 na pia azunguke Tanzania nzima huko vijijini kutafuta vipaji na tuache mtindo wa kuchagua wachezaji wa Dar tu (Simba/Yanga na Azam) kwangu kweli leo nimeumia mno sikutaraji haya yatokee. Huku kwetu kijijini kabisa kuna mchezaji ambaye angecheza leo kweli hata angefunga magoli ili haonekani kabisa!!!!!!!!!!!!! Eeeeee omiiiiiii hatuna timu, kila kitu siasa tuuuuuuu!!! tutafika kweli???
 
Ni baada ya kutandikwa 3 dhidi ya 1 na Uganda leo kwenye mashindano ya kuwania kufuzu CHAN huko Afrika Kusini mwakani, mambo ni yale yale ya tatizo la mabeki, washambuliaji kutokufunga na kuruhusu mabao kirahisi.
Maoni: Timu ivunjwe hata kwa miaka 2 tusishiriki popote and kocha aandae U-17 na pia azunguke Tanzania nzima huko vijijini kutafuta vipaji na tuache mtindo wa kuchagua wachezaji wa Dar tu (Simba/Yanga na Azam) kwangu kweli leo nimeumia mno sikutaraji haya yatokee. Huku kwetu kijijini kabisa kuna mchezaji ambaye angecheza leo kweli hata angefunga magoli ili haonekani kabisa!!!!!!!!!!!!! Eeeeee omiiiiiii hatuna timu, kila kitu siasa tuuuuuuu!!! tutafika kweli???

Tufanye miaka mitano kabisa
 
Teh teh....
Tukifanya hivyo wasindikizaji watapatikana wapi!?
 
Mbona mmebadilisha nyimbo ghafla? Si mwanzoni mlidai kocha anambania chuji ndio maana timu haifanyi vizuri? Kisha mkasema Luhende apewe nafasi badala ya nyoni?

Watanzania tumekuwa na tabia ya kutoa majibu mepesi kwenye maswali magumu. Sisi tumebaki kutaja majina ya wachezaji ambao hawako uwanjani badala ya kuzungumzia mikakati ya ujumla ya kuinua soka letu.

Nilishawahi kudokeza huko nyuma, tuwaache makocha wa timu za taifa wafanye kazi zao lakini tuzibane timu zetu za ligi kuu kukuza uwezo wa wachezaji wao. Ki ukweli ligi yetu ni dhaifu sana, wachezaji hawana nguvu wala malengo japokuwa viapaji vipo vingi tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom