Tafakuri nzito kwa CCM na dola

Tafakuri nzito kwa CCM na dola

Guraa

Member
Joined
Apr 20, 2011
Posts
7
Reaction score
1
NIMEFUATILIA KWA MAKINI YANAYOENDELEA HAPA NCHINI. HIVI CHAMA CHA MAGAMBA KIMESHATAFAKARI MAMBO YAFUATAYO?

  1. Hivi hawaelewi kuwa 2015 wapiganaji wa kweli tukichukua nchi ni watu wangapi wataihama nchi hii kwa kuogopa kukamatwa kwa uhalifu wa namna mbali mbali?
  2. Mahakama ya The Hague mbona itajaa wahalifu kutoka Tanzania?
  3. Na ndio maana hawataki mabadiliko ya kweli, wako tayari kutetea maslahi ya nchi, hawako tayari kuona CDM wanachukua nchi hii, walahi nawaambia CCM hawatakuwa tayari kuachia ngazi hata kama Chadema watashinda kwa asilimia 95% ya kura. Tujiandae kwa yaleeeeee yaliyotokea Ivory Coast kwa Gbaghbo.
 
nina mashaka mazito sana moyoni mwangu kama JK ataifikisha hii nchi salama ifikapo 2015..kuna kila dalili ya kuwa nchi hii itaingia kwenye matatizo mazito sana....let us wait and see !!!
 
Hakuna sheria inayozuia kuota mchana !
 
Mlijisahau kipindi kirefu sasa saizi mnatapata tu nchi mmeshindwa kuiongoza sasa cdm inawapelekesha usingizi hamlali kabisa na huyo mswahili wenu kazi mnayo. mpende msipende hampendwi tena na watanzania nendeni mkacheze bao na kunywa kahawa vijiweni.
Hakuna sheria inayozuia kuota mchana !
 
watawala nchi imewashinda tayari,polisi nao hawana akili za kufikiria. watawala ndo wanafikiria kwa niaba ya polisi, hapo unategemea nn km sio kukamatwa na kupigwa risasi kila mara?
 
Back
Top Bottom