Tafakari

Love Doctor

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
206
250
Kutoka kwa
Abuu Abdillah
Tafakari:::
Tafakari tena tafakari kwa sababu Umri haurudi unazidi kusonga mbele Leo unamuongelea Ronaldo kuwa na miaka 30 kumiliki utajiri mkubwa hata ww ni wazi kwamba ulimtambua yeye mda mchache uliopita(miaka) kwa sababu naye alikuwa akihangaika kufanya juhudi zilizomfanya Leo umsikie

Tenga mda wako kutafakari ufanye nini ili na ww ufike unapopataka

Tafakari Upya kabla haujafika wakati wa ww kuchoka

Zungumzia misingi itakayo kujenga kumtii mungu na kutengeneza maisha yako .

[HASHTAG]#jikubali[/HASHTAG]
[HASHTAG]#unaweza[/HASHTAG]
[HASHTAG]#kwapamojatunaweza[/HASHTAG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Kassimu Mchuchuri Tafakari! Chukua Hatua Biashara, Uchumi na Ujasiriamali 8
Similar threads

Top Bottom