Tafadhari msaada wa kupata nyumba ya kupanga Mwanza

Tafadhari msaada wa kupata nyumba ya kupanga Mwanza

Eng.Dullah

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2014
Posts
372
Reaction score
304
Jamani kama nilivyotangulia kusema hapo juu mm si mwenyeji sana mwanza ivyo nahitaji kama kuna mtu ajua kuna nyumba sehemu kuanzia GHANA HADI AIRPORT karibu na barabara tafadhari tusaidiane nahitaji kwa mda wa mwaka1 tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
uko tayari kuwatumia madalali mkuu? kama uko tayari niPm nikupe namba.
 
Ulizia Kiseke PPF kuna nyumba za vyumba viwili hadi vitatu, nyumba nzima na kodi zimepungua sana siku hizi
 
Jamani kama nilivyotangulia kusema hapo juu mm si mwenyeji sana mwanza ivyo nahitaji kama kuna mtu ajua kuna nyumba sehemu kuanzia GHANA HADI AIRPORT karibu na barabara tafadhari tusaidiane nahitaji kwa mda wa mwaka1 tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Nina nyumba maeneo ya Bwiru, nyumba ina fence. Tuwasiliane kwa 0754 27544 au 0786 868682
 
Back
Top Bottom