Tabora United yakanusha tuhuma za kupigwa mnada

Tabora United yakanusha tuhuma za kupigwa mnada

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,122
Reaction score
7,183
Uongozi wa timu ya Tabora United umekanusha uvumi unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ukidai timu hiyo iko mbioni kupigwa mnada hali iliyozua taharuki kwa wadau wa soka wa Mkoa wa Tabora wakidai hawakubaliani na jambo hilo kwani timu hiyo imekuwa na manufaa makubwa ya kuwaburudisha, kutangaza mkoa na kuwaongezea kipato kupitia mahitaji mbalimbali ya mashabiki wanaoshuhudia mechi zinazochezwa mkoani hapo.

Soma Pia: TRA yainunua Klabu ya Tabora United

Akiongea na Cg Fm kwa njia ya Simu Mwenyekiti wa Timu hiyo ambaye pia ni Kamanda wa Polisi mkoa wa Tabora SACP Richard Abwao ameeleza kuwa taarifa hizo sio rasmi na kwamba timu inaendelea na maandalizi ya Msimu ujao.

 
Uongozi wa timu ya Tabora United umekanusha uvumi unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ukidai timu hiyo iko mbioni kupigwa mnada hali iliyozua taharuki kwa wadau wa soka wa Mkoa wa Tabora wakidai hawakubaliani na jambo hilo kwani timu hiyo imekuwa na manufaa makubwa ya kuwaburudisha, kutangaza mkoa na kuwaongezea kipato kupitia mahitaji mbalimbali ya mashabiki wanaoshuhudia mechi zinazochezwa mkoani hapo.

Soma Pia: TRA yainunua Klabu ya Tabora United

Akiongea na Cg Fm kwa njia ya Simu Mwenyekiti wa Timu hiyo ambaye pia ni Kamanda wa Polisi mkoa wa Tabora SACP Richard Abwao ameeleza kuwa taarifa hizo sio rasmi na kwamba timu inaendelea na maandalizi ya Msimu ujao.

Elewa neno taarifa hizo sio rasmi.

Mimi nimeshaelewa.
 
Kama PESA ipo si wamlipe yule dada anaewadai hela ya chakula kila siku analiwa deni la muda mrefu


Fullstop, kwishaaaaa
 
TRA na mpira wapi na wapi! Waache kutuchanganya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom