Tabia nzuri ni kwa jinsia ya "ke" tuu!?

Toffee

Member
Apr 21, 2013
80
95
Heri ya mwaka mpya kwenu nyote wana jamvi.

Natumai mu wazima na mmeuanza mwaka vyema, lakini kwakua katika maisha hatuwezi kua na furaha tuu, kwa wenye masahibu yoyote Mwenyezi Mungu awape wepesi.

Kama nilivyo eleza hapo juu, unakuta kijana kapiinda lakini linapokuja swala la kuoa utamsikia eti
'Natafuta binti alietulia" wakati yeye mwenyewe hajatulia suluari chini ya makalio mwendo wenyewe
Utadhani Gari ilio katika center bolt.
Mtaendana na Binti full Hijabu kaachia macho tuu?
Matokeo yake Ndoa za namna hii ukipita baada ya muda mfupi, utazikuta chali kifo cha mende.
Tubadilike waungwana vinginevyo tutaishia kusema
kwa sasa hakuna Ndoa.

Tuombe,
Mwenyezi Mungu atubariki kunako mwaka huu tulio uanza,
uwe ni mwaka wa mafanikio tele.
'Hadi wakuda washangae"
 

kachu snipper

Member
Dec 22, 2013
76
0
Heri ya mwaka mpya kwenu nyote wana jamvi.

Natumai mu wazima na mmeuanza mwaka vyema, lakini kwakua katima maisha hatuwezi kua na furaha tuu, kwa wenye masahibu yoyote Mwenyezi Mungu awape wepesi.

Kama nilivyo eleza hapo juu, unakuta kijana kapiinda lakini linapokuja swala la kuoa utamsikia eti
'Natafuta binti alietulia" wakati yeye mwenyewe hajatulia suluari chini ya makalio mwendo wenyewe
Utadhani Gari ilio katika center bolt.
Mtaendana na Binti full Hijabu kaachia macho tuu?
Matokeo yake Ndoa za namna hii ukipita baada ya muda mfupi, utazikuta chali kifo cha mende.
Tubadilike waungwana vinginevyo tutaishia kusema
kwa sasa hakuna Ndoa.

Tuombe,
Mwenyezi Mungu atubariki kunako mwaka huu tulio uanza,
uwe ni mwaka wa mafanikio tele.
'Hadi wakuda washangae"

Ebwana dah
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Asante.......naona mwaka unaanza kuwa mzuri,hata wanawake wanahitaj mwanaume mwenye tabia nzuri vile vile,unafikir kuna mwanamke anapenda mwanaume mlevi? la hasha!
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
Nawaombea wanajf (me) wote waliokua hawajaoa Mungu atufanyie wepesi mwaka huu na wanawake waolewe.....
Cc Zinduna
 
Last edited by a moderator:

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
Asante.......naona mwaka unaanza kuwa mzuri,hata wanawake wanahitaj mwanaume mwenye tabia nzuri vile vile,unafikir kuna mwanamke anapenda mwanaume mlevi? la hasha!

 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
Heri ya mwaka mpya kwenu nyote wana jamvi.

Natumai mu wazima na mmeuanza mwaka vyema, lakini kwakua katika maisha hatuwezi kua na furaha tuu, kwa wenye masahibu yoyote Mwenyezi Mungu awape wepesi.

Kama nilivyo eleza hapo juu, unakuta kijana kapiinda lakini linapokuja swala la kuoa utamsikia eti
'Natafuta binti alietulia" wakati yeye mwenyewe hajatulia suluari chini ya makalio mwendo wenyewe
Utadhani Gari ilio katika center bolt.
Mtaendana na Binti full Hijabu kaachia macho tuu?
Matokeo yake Ndoa za namna hii ukipita baada ya muda mfupi, utazikuta chali kifo cha mende.
Tubadilike waungwana vinginevyo tutaishia kusema
kwa sasa hakuna Ndoa.

Tuombe,
Mwenyezi Mungu atubariki kunako mwaka huu tulio uanza,
uwe ni mwaka wa mafanikio tele.
'Hadi wakuda washangae"

 

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
2,421
1,500
Tatizo hawamtaki Mungu aliyesema atakutafutia msaidizi wa kufanana nawe sasa wanajitafutia wenyewe ndo wanakuja na slogan zao ndoa ndoana, mie sijaona maisha mazuri kama ya kuwa kwenye ndoa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom