Tabia na kabila


A

abunerimgaya

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
29
A

abunerimgaya

Member
Joined Nov 13, 2012
78 1 0
Wamama watatu (mchagga,
mgogo na mhaya) walijifungua
watoto, bahati mbaya manesi
wakawachanganya, kuwatambua
ikawa vigumu, ikabid watafute
mbinu ya kuwatambua. Dokta
akarusha coin ya tsh20
ilipodondoka sakafuni, mtoto wa
kwanza akashtuka na kupepesa
macho, wakajua haka kachaga
(mabiznes pipo). Wa pili alipockia
ule mlio wa coin, kapanua miguu
wakajua kahaya, (kanawaza
ngono) katoto ka mwisho
kalinyoosha mikono wakajua
haka kagogo! (Ombaomba)
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,011
Likes
954
Points
280
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,011 954 280
wenye makabila yao wakija!
 
B

Bibiangu

New Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

Bibiangu

New Member
Joined Nov 28, 2012
1 0 0
wenye makabila yao wakija!

Sikutegemea kama mtandao huu unaweza kuruhusu matusi na udhalilishaji wa jinsi hii. Naomba mitandao huu uwe unahakikisha unaruhusu tu entry zinazojenga jamii na siyo kuchefua watu.
 
N

Nyakawaga

Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
70
Likes
8
Points
15
N

Nyakawaga

Member
Joined Jun 20, 2012
70 8 15
sasa na wewe uliyeandika unaweza ukajiita great thinker kweli? mpuuzi tu.
 
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
210
Likes
1
Points
0
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
210 1 0
Siko katika makabila hayo bt sijapenda hata kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,847
Members 481,910
Posts 29,787,453