Taarifa za walioandikishwa RaisKikwete unatuchanganya!

Taarifa za walioandikishwa RaisKikwete unatuchanganya!

kisaka victpr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Posts
657
Reaction score
116
Leo Dodoma,Rais Kikwete ameutangazia umma kuwa;Walioandikishwa katika daftari ni wapiga kura ml.28.Mwenyekiti wa Tume alituambia idadi ni ml.22 baada ya wengine kupunguzwa.Swali nani mkweli na nani mpotoshaji na kwanini.TUTAFAKARI.
 
Leo Dodoma,Rais Kikwete ameutangazia umma kuwa;Walioandikishwa katika daftari ni wapiga kura ml.28.Mwenyekiti wa Tume alituambia idadi ni ml.22 baada ya wengine kupunguzwa.Swali nani mkweli na nani mpotoshaji na kwanini.TUTAFAKARI.

No comment
 
naona wanapingana sasa au ndo bao la mkono lenyewe
 
Back
Top Bottom