Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,733 Mar 23, 2025 #2 Hiyo nembo imeleta shida, Hebu jaribu kwenda stationery ukaifungue kwenye computer.
Tman900 JF-Expert Member Joined May 30, 2017 Posts 969 Reaction score 3,071 Mar 23, 2025 Thread starter #3 Mamndenyi said: Hiyo nembo imeleta shida, Hebu jaribu kwenda stationery ukaifungue kwenye computer. Click to expand... Haaaa okey, Computer ninayo hapa Home. Ngoja nijaribu Asante kwa msaada.
Mamndenyi said: Hiyo nembo imeleta shida, Hebu jaribu kwenda stationery ukaifungue kwenye computer. Click to expand... Haaaa okey, Computer ninayo hapa Home. Ngoja nijaribu Asante kwa msaada.