Taarifa Mamlaka Ya Hali Ya Hewa Tanzania(TMA), kutakuwepo upepo mkali na mawimbi ukanda wa Pwani

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
4,875
2,000
TMA will continue to monitor situations?
Are these guys have such capability?
Hizi nchi zetu zinazo tatizo la kimsingi sio bure.
Monitor situtions????
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
12,984
2,000
Hawa jamaa walisema mvua zitanyesha hadi mwezi wa saba nikalima mahindi mvua zimekata mahindi hata kuchanua bado, sijui niwaroge?

Hivi hawa TMA wakitudanganya tunaweza washitaki mahakamani?
 

Mkiti

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
881
1,000
Hawa jamaa walisema mvua zitanyesha hadi mwezi wa saba nikalima mahindi mvua zimekata mahindi hata kuchanua bado, sijui niwaroge?

Hivi hawa TMA wakitudanganya tunaweza washitaki mahakamani?
TMA utabiri tuu. Si zaidi ya utabiri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom