Baraza la Famasi Tanzania
Member
- Mar 27, 2025
- 33
- 45
TAARIFA KWA UMMA
Dodoma; April 25, 2025
Kumekuwa na wimbi la taarifa mbalimbali kwa umma zinazozambazwa kwenye mitandao ya kijamii ambazo zinaonyesha kutolewa na Baraza la Famasi. Baraza linapenda kuutarifu umma kuwa taarifa hizo ni za kughushi na hazijatolewa na Ofisi ya Msajili.
Tunapenda kuufahamisha Umma kuwa taarifa rasmi za umma zinatolewa kupitia mitandao ya kijamii ya Baraza ambayo inajumuisha Instagram (pharmacy_council_tanzania), Twitter (Pharm_Council), Facebook (Pharmacy Council – Tanzania) na tovuti ya Baraza (www.pc.go.tz). Ni vema umakajiridhisha uhalali wa taarifa mbalimbali za kwenye mitandao kupitia akaunti tajwa hapo juu.
Aidha, ufuatiliaji unaendelea ili kubaini chanzo cha taarifa hizo na pindi itakapobainika, hatua stahiki za kisheria zitachukuliwa kwa yeyote anayehusika.
Pia soma Baraza la Famasi linapenda kuutarifu Umma kuwa taarifa ya ziara kwa Vyuo vya Famasi Dar es Salaam ni ya UONGO hivyo ipuuzwe
Dodoma; April 25, 2025
Kumekuwa na wimbi la taarifa mbalimbali kwa umma zinazozambazwa kwenye mitandao ya kijamii ambazo zinaonyesha kutolewa na Baraza la Famasi. Baraza linapenda kuutarifu umma kuwa taarifa hizo ni za kughushi na hazijatolewa na Ofisi ya Msajili.
Tunapenda kuufahamisha Umma kuwa taarifa rasmi za umma zinatolewa kupitia mitandao ya kijamii ya Baraza ambayo inajumuisha Instagram (pharmacy_council_tanzania), Twitter (Pharm_Council), Facebook (Pharmacy Council – Tanzania) na tovuti ya Baraza (www.pc.go.tz). Ni vema umakajiridhisha uhalali wa taarifa mbalimbali za kwenye mitandao kupitia akaunti tajwa hapo juu.
Aidha, ufuatiliaji unaendelea ili kubaini chanzo cha taarifa hizo na pindi itakapobainika, hatua stahiki za kisheria zitachukuliwa kwa yeyote anayehusika.
Pia soma Baraza la Famasi linapenda kuutarifu Umma kuwa taarifa ya ziara kwa Vyuo vya Famasi Dar es Salaam ni ya UONGO hivyo ipuuzwe